Giá: 32.000.000 VNĐ /tháng
# CHO THUÊ NHÀ MẶT ĐƯỜNG BÙI VIỆN – HẢI PHÒNG
- Vị trí đẹp: mặt đường Bùi Viện, cách ngã tư đèn đỏ Bùi Viện – Trực Cát khoảng 35m. Gần: Bến xe Vĩnh Niệm, Bệnh viện Vinmec, AEON Mall Hải Phòng, Khu đô thị Vinhomes Marina
- Khu vực đông dân cư, giao thông thuận tiện, nhận diện thương hiệu tốt. Phù hợp làm văn phòng công ty, phòng khám, trung tâm đào tạo, spa cao cấp, showroom…
- Thông tin nhà: Diện tích xây dựng: 171m² - Nhà xây 6,5 tầng. Nhà đã có: thang máy, thang bộ riêng. Mặt tiền rộng, dễ nhận diện. Chỗ để xe thuận tiện
- Cho thuê:
Tầng trệt gara : Diện tích sử dụng hơn 100m2 để xe chung
Tầng 1 : Diện tích sử dụng 100 m2
Tầng 2 : Diện tích sử dụng 120 m2
- Giá thuê: 32 Triệu một tháng có thỏa thuận
Liên hệ A Hưng điện thoại: 0911.177.386
Bán nhà số 20/75/51 Phạm Tử Nghi, Lê Chân, Hải Phòng - 4.600.000.000 VNĐ
Cho thuê nguyên căn Shophouse đường Hải Đăng, Vinhomes Marina, Võ Nguyên Giáp, Lê Chân, Hải Phòng - 35.000.000 VNĐ /tháng
Chuyển nhượng lô đất tặng Biệt thự tại số 947A Thiên Lôi, Lê Chân, Hải Phòng - Thỏa thuận
Chuyển nhượng lô đất mặt ngõ 658 Nguyễn Văn Linh (thông ra Phạm Tử Nghi), Lê Chân, TP. Hải Phòng - 77.000.000 VNĐ /m2
Bán căn nhà số 27/225 Hào Khê (trong ngõ 292 Lạch Tray), Lê Chân, Hải Phòng - 3.850.000.000 VNĐ
Bán nhà số 306 TĐC A51( TDC Hồ Sen), Lê Chân, Hải Phòng - 7.700.000.000 VNĐ
Cho Thuê cả nhà mặt phố số 420 Trần Nguyên Hãn, Lê Chân, Hải Phòng - 15.800.000 VNĐ /tháng
Bán nhà mặt đường số 236 Trần Nguyên Hãn, An Biên, Hải Phòng - 13.500.000.000 VNĐ
Bán nhà mặt đường số 452 Thiên Lôi, Lê Chân, Hải Phòng - 12.000.000.000 VNĐ
Điện thoại: (0225)3 601 601
Hotline: 0936 601 601
Email: nhadatvanminh@gmail.com
Điện thoại: (0225)3 29 29 29